Utabiri wa Soka: Rapid Vienna vs Paide | Ligi ya Mkutano | 12/08/2026

Katika mchuano wa Ligi ya Mkutano kati ya Rapid Vienna na Paide, wengi wanatarajia ushindi wa Rapid Vienna. Lakini, mechi hii inachezwa kwenye uwanja usio wa kawaida, ikimaanisha hakuna faida ya nyumbani. Rapid Vienna, ikiwa na rekodi ya kushinda mechi 11 kati ya 20 zilizopita, inajivunia wastani wa mabao 2.05 kwa kila mchezo. Paide, ingawa

07.08.2026 07:12
Ligi ya Mkutano|12/08/2026
Rapid Vienna
71%
VS
Paide
11%
71%
18%
11%
Rapid ViennaSare 18%Paide
🏆
Ubashiri
Rapid Vienna
⚽
Zaidi ya Magoli 2.5
NDIYO
🔁
Timu Zote Zinaweza
NDIYO
Imani ya Mfano
88%
52%Usahihi wa modeli (siku 60) — 105/203
★ DAU BORA
Rapid Vienna Ushindi
Rapid Vienna inatarajiwa kushinda kwa asilimia 71, ikionyesha tofauti kubwa ya odds dhidi ya Paide. Wakiwa na wastani wa mabao 2.05 kwa mechi na xG ya 2.61 dhidi ya Paide, wanashikilia nafasi bora zaidi. Kwa upande mwingine, Paide imekuwa ikiruhusu wastani wa mabao 1.5 kwa mchezo, ikionyesha udhaifu wa ulinzi ambao Rapid Vienna inaweza kutumia.
💡 Rapid Vienna imefunga mabao 41 katika mechi 20 zilizopita, ikimaanisha wastani wa mabao 2.05 kwa kila mchezo, nguvu kubwa ya kushambulia ikilinganishwa na wastani wa mabao 1.35 ya Paide.
Matokeo ya Mwisho
Rapid Vienna 2 : 0 Paide
Utabiri wetu: 1 ✓

Katika mchuano wa Ligi ya Mkutano kati ya Rapid Vienna na Paide, wengi wanatarajia ushindi wa Rapid Vienna. Lakini, mechi hii inachezwa kwenye uwanja usio wa kawaida, ikimaanisha hakuna faida ya nyumbani. Rapid Vienna, ikiwa na rekodi ya kushinda mechi 11 kati ya 20 zilizopita, inajivunia wastani wa mabao 2.05 kwa kila mchezo. Paide, ingawa imekuwa na matokeo ya kusuasua, inaweza kuleta ushindani ikiwa itatumia udhaifu wa ulinzi wa Rapid Vienna, ambao umefungwa mabao 25 katika mechi 20. Je, Paide itavunja matarajio na kumaliza mfululizo wa ushindi wa Rapid Vienna?

📊 Takwimu za Timu
Rapid Vienna
UUUUU
4
Sare
5
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa2.05
Wastani Goli Zilizopewa1.25
Zaidi ya 2.565%
Timu Zote Zinaweza60%
Kinga Safi5
Bila Goli4
Nyumbani7U 2S 2K
Ugenini4U 2S 3K
Paide
KUSUK
5
Sare
7
Kushindwa
Wastani Goli Zilizoingizwa1.35
Wastani Goli Zilizopewa1.5
Zaidi ya 2.545%
Timu Zote Zinaweza65%
Kinga Safi5
Bila Goli2
Nyumbani6U 1S 5K
Ugenini2U 4S 2K

Kitabu cha Fomu

Rapid Vienna imekuwa na mfululizo wa ushindi wa mechi tano, wakifunga mabao mengi na kuonyesha udhibiti mzuri wa mchezo. Ushindi wao wa 4-1 dhidi ya Paide ulionyesha uwezo wao wa kushambulia kwa nguvu. Lakini, Paide imekuwa na matokeo ya mchanganyiko. Walishinda 1-0 dhidi ya Kuressaare lakini wakapoteza 5-2 dhidi ya Laagri. Matokeo haya yanaonyesha kuwa Paide ina uwezo wa kushangaza, lakini pia inahitaji kuboresha ulinzi wao. Kwa sasa, Rapid Vienna inaonekana kuwa katika fomu bora zaidi na inaweza kutumia udhaifu wa Paide.

 

Utabiri Wetu

Rapid Vienna inatarajiwa kushinda dhidi ya Paide kutokana na fomu yao bora na uwezo wa kufunga mabao mengi. Wakiwa na xG ya 2.61 na nafasi ya 71% ya ushindi, wanatazamiwa kuendelea na mfululizo wao wa ushindi. Paide, ingawa wanaweza kuwa na fursa za kushambulia, wana udhaifu katika ulinzi ambao Rapid Vienna inaweza kutumia. Kwa odds ya 1.40, ushindi wa Rapid Vienna unaonekana kuwa na thamani. Lakini, Paide inaweza kuleta changamoto ikiwa itaboresha ulinzi wake.

Uchambuzi wa Soko

Odds zinaonyesha kuwa Rapid Vienna ni kipenzi kikubwa cha ushindi, kwa nafasi ya 71% ya kushinda. Soko la 'Zaidi ya 2.5' lina uwezekano wa 70%, likionyesha matarajio ya mechi yenye mabao mengi. Kwa kuwa xG ya Rapid Vienna ni 2.61 na ya Paide ni 1, uwezekano wa 'Timu Zote Goli' pia ni mkubwa kwa 71%. Hii inaweza kuwa na thamani kubwa kwa wale wanaotafuta soko la mabao mengi au 'Timu Zote Goli'.

Hadithi Hadi Sasa

Rapid Vienna imekuwa kwenye safari yenye mafanikio msimu huu, wakishinda mechi zao nyingi. Ushindi wao wa hivi karibuni dhidi ya Paide kwa mabao 4-1 ni kiashiria cha nguvu zao za kushambulia. Mashabiki wanatarajia kuendelea kwa mfululizo huu mzuri, huku kocha akitarajia kuimarisha nafasi yao katika Ligi ya Mkutano. Kwa upande mwingine, Paide wamekuwa na msimu wa mchanganyiko, wakionyesha kiwango kinachoyumba. Ushindi dhidi ya timu kama Kuressaare ulionyesha uwezekano wao, lakini matokeo kama kupoteza 5-2 dhidi ya Laagri yanaibua maswali kuhusu uimara wao. Je, Paide wataweza kuleta mshangao na kubadilisha hadithi ya msimu wao?

 

Nini Kinaweza Kuenda Vibaya

Pamoja na Rapid Vienna kupewa nafasi kubwa ya ushindi, kuna uwezekano wa matokeo tofauti. Katika mechi zilizopita, Rapid Vienna wamekuwa na mfululizo wa kupoteza, kama walivyopoteza dhidi ya Austria Vienna 0-2. Paide, ingawa na uwezo mdogo, walishinda dhidi ya Zira 1-0, wakionesha wanaweza kuleta upinzani. Uwezo wao wa kufunga mabao ya haraka unaweza kuwa tishio. Kwa uwezekano wa 11% ya ushindi wa Paide, kuchukua chaguo la 'Nafasi Mbili' inaweza kuwa salama zaidi kwa wale wanaotaka kupunguza hatari.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

1
Nani atashinda kati ya Rapid Vienna na Paide?
Rapid Vienna inatarajiwa kushinda kwa uwezekano wa 71%. Wana wastani wa mabao 2.05 kwa mchezo na xG ya 2.61. Paide wanaweza kuwa na changamoto kutokana na ulinzi wao dhaifu.
2
Ni dau gani bora kwa Rapid Vienna vs Paide?
Dau bora ni ushindi wa Rapid Vienna kwa odds ya 1.40. Modeli inapendekeza uwezekano wa 71%, ikitoa thamani kubwa kulinganisha na odds za soko.
3
Rekodi ya head-to-head inasema nini kuhusu Rapid Vienna vs Paide?
Katika mkutano wao wa mwisho, Rapid Vienna ilishinda 4-1 dhidi ya Paide. Mabao yalifungwa kwa wingi, na mechi ilikuwa na zaidi ya 2.5 mabao.
4
Je, dau la Nafasi Mbili lina thamani kwa Rapid Vienna vs Paide?
Nafasi Mbili 1X ina odds ya 1.10. Ina uwezekano mkubwa wa kutokea kuliko odds zinavyoonyesha, ikitoa ulinzi dhidi ya matokeo ya kushangaza.
.fap-rel-wrap{display:grid;grid-template-columns:1fr 1fr;gap:16px;margin:28px 0 0;font-family:-apple-system,BlinkMacSystemFont,Segoe UI,Roboto,sans-serif}.fap-rel-block{background:#f8fafc;border:1px solid #e2e8f0;border-radius:12px;padding:14px 16px}.fap-rel-title{font-size:12px;font-weight:700;color:#475569;text-transform:uppercase;letter-spacing:.05em;margin:0 0 10px}.fap-rel-list{margin:0;padding:0;list-style:none;display:flex;flex-direction:column;gap:6px}.fap-rel-list li a{font-size:13px;color:#2563eb;text-decoration:none;line-height:1.4;display:block}.fap-rel-list li a:hover{text-decoration:underline}@media(max-width:640px){.fap-rel-wrap{grid-template-columns:1fr}}

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copyright 2025 © FortBet Uganda